about us.gif

About Us

Our Brand Story

จุดเริ่มต้นจากการที่ทางแบรนด์ต้องการสร้างผลิตภัณฑ์ที่ประกอบด้วยสารบำรุงและวิตามินจากธรรมชาติครบสูตร พร้อมมอบคุณค่าที่เป็นประโยชน์ต่อผิว อ่อนโยนและเหมาะสำหรับผู้ที่มีผิวแพ้ง่าย พร้อมการใส่ใจในทุกๆ ขั้นตอนในการผลิต จากการคัดสรรสารสกัดหลากหลายจากธรรมชาติ เราจึงได้เลือกสรรสารสกัดจาก Superfruit มาเป็นส่วนผสมหลัก ด้วยการปกป้องที่เหนือกว่าจากคุณค่าของสุดยอดผลไม้ผสานกับนวัตกรรมที่ทำให้สารสกัดซึมลึกเข้าสู่ผิว พร้อมล็อคความเฟรช ของ Superfruit  อีกทั้งยังเป็นผลไม้ที่มีความเข้มข้นที่สุดแห่งสารต้านอนุมูลอิสระ ซึ่งจะช่วยชะลอริ้วรอยแห่งวัย ให้ผิวยังคงอ่อนเยาว์  นอกเหนือจากพลังสารสกัดที่มีประสิทธิภาพแล้ว พลังของเนื้อสัมผัสยังซึบซาบเร็ว บำรุงลึกเพื่อฟื้นฟูผิวจนคุณสัมผัสได้

JUV Superfruit ความอ่อนเยาว์ไม่ใช่แค่เรื่องของตัวเลข แต่เป็นความสดใส ความสดชื่น ที่เปี่ยมพลังงานสะท้อนออกมาจากผิวที่แข็งแรงอย่างยั่งยืน

Asset 2@4x.png
juvin-01.jpg
supa@2x.png
What
are
our

Superfruits?
goji berry@2x.png

Organic Goji

โกจิเบอรรี่

blckcur@2x.png

Blackcurrant

แบล็คเคอแรนท์

yuzu_1@2x.png

Yuzu Orange

ส้มยูสุ

strawberry%402x_edited.png

Strawberry

สตอเบอรี่

kiwii@2x.png

Kiwi

กีวี่

rasp@2x.png

Raspberry

ราสเบอรี่

JUV เชื่อว่า... ยิ่งมีสารบำรุงและวิตามินจากธรรมชาติครบสูตร ยิ่งมอบคุณค่าที่เป็นประโยชน์มากกับผิว

Superior nutritional fruits ; Super fresh highly absorbable texture for noticeable results Super younger skin For multitaskers who need effective, simple and time-saving nutrients with thoughtful design You can now use the time saved for the other enjoyable lifestyles

lych_1@2x.png

Lychee

ลิ้นจี่

cowberry@2x.png

Cowberry

คาวเบอร์รี่

mangst@2x.png

Mangosteen

มังคุด

redcur@2x.png

Redcurrant

เรดเคอร์แรนท์

seaberry@2x.png

Seaberry

ซีเบอร์รี่

cran@2x.png

Cranberry

แครนเบอร์รี่

Others
sunflower@2x.png

Sunflower Oil

ทานตะวัน

matcha@2x.png

Green Tea

ชาเขียว

carrot@2x.png

Carrot

แครอท

Aloe%20vera%402x_edited.png

Aloe Vera

ว่านหางจระเข้

soy bean@2x.png

Soybean

ถั่วเหลือง

red seaweed@2x.png

Red Seaweed

สาหร่ายทะเลแดง

shea butter@2x.png

Shea Buttet

เชียบัตเตอร์

corn@2x.png

Corn

ข้าวโพด

argan oil@2x.png

Argan Oil

น้ำมันอาร์แกน

balloon vine@2x.png

Balloon Vine

โคกกระออม

spent straw@2x.png

Spent Straw 

ฟาง

Screen Shot 2564-04-07 at 6.06.37 PM.png